Home
Downloads
Dvd
Games
Software
Office
Parent Category
Child Category 1
Sub Child Category 1
Sub Child Category 2
Sub Child Category 3
Child Category 2
Child Category 3
Child Category 4
Featured
Health
Childcare
Doctors
Home
HABARI ZA KAHAMA
KITAIFA
KIMATAIFA
MICHEZO
BURUDANI
TANGAZA NASI
OUR TEAM
ABOUT US
Home
»
Kitaifa
» Rais Magufuli Amteua Balozi Mstaafu Ali Siwa Kuwa Mwenyekiti Wa Bodi Ya Wadhamini Ya NSSF
Rais Magufuli Amteua Balozi Mstaafu Ali Siwa Kuwa Mwenyekiti Wa Bodi Ya Wadhamini Ya NSSF
16:08
No comments
Rais Magufuli Amteua Balozi Mstaafu Ali Siwa Kuwa Mwenyekiti Wa Bodi Ya Wadhamini Ya Nssf
Share:
Email This
BlogThis!
Share to X
Share to Facebook
Share to Pinterest
Junior Bonta
Deals With Music and Life Style.
← Newer Post
Older Post →
Home
No comments:
Post a Comment
Social Profiles
IDADI YA WASOMAJI
TUSIKILIZE LIVE KUPITIA TUNEIN
UNGANA NASI FACEBOOK HAPA
10 ZILIZOSOMWA ZAIDI
Aliwa na Mamba Akiogelea Ziwa Tanganyika
Mkazi wa Wilaya ya Nkasi mkoani Rukwa, Msema Msafiri maarufu kwa jina la Giriki (35), ameliwa na mamba, alipokwenda katika mwambao wa...
SHULE YA MSINGI ISAGEHE YAKABILIWA NA UHABA WA MATUNDU YA VYOO.
Na Ndalike Sonda KAHAMA Jumla ya wavulana 339 wanaosoma katika Shule ya Msingi Isagehe Halmashauri ya Mji wa KAHAMA wanakabiliw...
Waziri wa Kilimo Ashuhudia Hafla Ya Utiaji Saini Mikataba Ya Ubanguaji Korosho Tani 7500
Waziri wa Kilimo Mhe Japhet Hasunga (Mb) jana Tarehe 10 Januari 2019 ameshuhudia hafla ya utiaji saini mikataba ya ubanguaji korosho kati...
Naibu Waziri Aweso Atoa Onyo Kali Kwa Mkandarasi Muleba
Naibu Waziri wa Maji, Mhe. Jumaa Aweso ametoa onyo kali kwa Mkandarasi anayefanya kazi ya ujenzi wa Mradi wa Maji Katoke, Wilaya ya Muleb...
NECTA yafuta matokeo ya mtihani darasa la saba kwa baadhi ya shule
Baraza la Mitihani la Taifa (NECTA) limetangaza kuyafuta matokeo ya mitihani ya Darasa la saba kwa shule za msingi zote zilizopo ndani y...
Waziri Mkuu: Nimeridhishwa na Hatua za Awali za Uwekezaji Mkinga
WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa ametembelea eneo la mradi wa ujenzi wa viwanda 11 katika kijiji cha Mtimbwani wilayani Mkinga, ambapo amesem...
CCM Yawapa Onyo Viongozi Mizigo Uchaguzi Mkuu 2020
Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Hamphrey Polepole amesema licha ya ushindi mkubwa wanaoendelea kuupata kwenye chaguzi mbalimbali, ...
KIASI CHA SHILINGI MILIONI 54 KIMEGAWIWA SHULE ZA MSINGI HALMASHAURI YA MJI WA KAHAMA
Na Ndalike Sonda KAHAMA. Jumla ya shilingi milioni 54 zimegawiwa katika shule za msingi 36 kati ya 72 za Halmashauri ya Mji wa KAHAM...
AHUKUMIWA KWENDA JELA AU KULIPA FAINI KWA KOSA LA KUINGIA IFADHINI BILA KIBALI
Na Lilian Katabbaro KAHAMA Mkazi wa Wilaya ya Bukombe Mkoani Geita, JACOB MASUMBUKO (44) jana amehukumiwa kwenda jela mwaka mmoja au ...
Wanaoanza kidato cha kwanza mwaka huu watakiwa kwenda na kiti na meza
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Morogoro, Kayombe Lyoba amewaagiza wazazi na walezi wenye watoto wanaotarajia kujiunga...
Popular
Tags
Blog Archives
Labels
Habari za Kahama
(112)
Kitaifa
(171)
Blog Archive
►
2019
(22)
►
January
(22)
▼
2018
(265)
►
November
(46)
►
October
(57)
▼
September
(56)
Wakazi Mtaa wa Majengo Kahama waiomba serikali kui...
Jeshi la Polisi Mkoa wa Shinyanga lakamata wawili ...
Meli mbili za Mv Nyakibare na Orion II, zawasili k...
Waziri Lugola Afuta Utaratibu Wa Utoaji Vibali Kwa...
Rais Magufuli Katengua Uteuzi wa Naibu Waziri wa M...
Serikali Kuendelea Kushirikiana Na Wadau Kuboresha...
KCB Bank wachangia Mil 125 maafa ya ajali ya Mv Ny...
Katibu Mkuu wa Wizara ya Maliasili na Utalii, Meja...
Kiswahili Kuwa Lugha Kuu Ya Mawasiliano Barani Afrika
Waziri: “Sehemu Pekee Ya Vijana Kuimarisha Kipato ...
TCU Yasitisha Udahili wa Wanafunzi Kwa Vyuo 7........
Kila Mfiwa Ajali ya MV Nyerere Kulipwa Milioni 1 B...
Waziri Lugola Aibukia Kituo Cha Polisi Katoro, Awa...
CCM Yatoa Mil. 10 Kwa Ajili Ya Kusaidia Wahanga Wa...
Taarifa Kwa Umma Kuhusu Salamu Za Rambirambi Kutok...
Mwanafunzi Atiwa Mbaroni Kwa Kutupa Mtoto Chooni.....
Tume Iliyoteuliwa na Waziri Mkuu Kufanya Uchunguzi...
Polisi yaua Watuhumiwa Watatu Wakijaribu Kutoroka
Rais Magufuli Apokea Taarifa Ya Utekelezaji Wa Mra...
Updates: Idadi ya Waliofariki Dunia Baada ya Kivuk...
wanaotembeza chakula stendi ndogo kahama wapigwa stop
Anthony Mavunde: Kilimo cha umwagiliaji kiwe kipau...
Serikali yapiga MARUFUKU matangazo ya uzazi wa mpango
Waziri Mkuu: Lishe Duni Na Ulaji Usiofaa Ni Adui W...
Rais Magufuli atuma salamu za rambirambi za ajali ...
Rais Magufuli Amteua Balozi Mstaafu Ali Siwa Kuwa ...
Serikali Yafuta Baadhi Ya Tozo Za Kikanuni Zilizok...
Makonda Awapa Miezi Minne Waajiri Kuhakikisha Wana...
Msako Wa Polisi Jijini Arusha Wafanikisha Kupata G...
Jukwaa La Katiba (JUKATA) Lapinga Polisi Kushangil...
Hatima Ya Nondo Kujulikana Oktoba 2
Msajili wa Vyama Awataka Viongozi wa Vyama Kuimari...
KangiLugola: Ni Marufuku Watumishi wa Wizara Yangu...
Aliyekuwa Akitapeli Watu Kwa Kutumia Majina Ya Jak...
China, Marekani wazidi kukabana koo
Ahukumiwa Miaka 30 Jela Kwa Kumbaka Mtoto Bubu
Mwanafunzi Darasa la Tatu Apewa Mimba.....Serikali...
Mwanafunzi auawa kwa kisu kwenye kigodoro akigombe...
Ashitakiwa Kwa Kujiita Mtoto wa CAG na Kisha Kubaka
Benki Kuu ya Tanzania (BOT) Yasema ni kosa la jina...
Waziri Jafo Awataka Maofisa Elimu Kuacha Kuwanyany...
Waziri Mkuu: Matumizi Ya Dawa Za Kulevya Yapungua ...
Kamati ya Kusimamia Ngumi za Kulipwa Tanzania yato...
Ahukumiwa kwenda Jela Miaka 6 Kwa Kumkashifu Rais ...
Makonda Alipongeza Jeshi la Polisi kwa Kusimamia A...
Waziri Mkuu: Ulaji Usiofaa Unaongeza Magonjwa Yasi...
Muhimbili Yatumia Mil 600 Kwa Mwezi Kuhudumia Wasi...
Mbunge CUF Apigilia Msumari Sakata la Makontena ya...
Uteuzi Uliofanywa na Rais Magufuli Muda Mfupi Kabl...
Benki Zinazotoa Mikopo Ya Kilimo Tanzania Bara Na ...
Mahakama ya uhalifu ya kivita ICC kuwekewa vikwazo...
Kamishna Wa TRA Apata Ajali Dodoma
AFIKISHWA MAHAKAMANI KWA TUHUMA ZA WIZI
HALMASHAURI YA MSALALA - KAHAMA YATENGA MIL. 15 ZA...
VIONGOZI WA SUNGUSUNGU KATA YA NYANDEKWA KAHAMA WA...
WAFANYABIASHARA WA SANGO WILAYANI KAHAMA WAIOMBA H...
►
June
(10)
►
May
(34)
►
April
(15)
►
March
(41)
►
February
(6)
No comments:
Post a Comment